tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

สมาชิกที่หลงเข้ามาโปรดอ่าน!!

5 posters

Go down

Warning สมาชิกที่หลงเข้ามาโปรดอ่าน!!

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Tue 17 Nov 2009, 04:48

เว็บบอร์ดแห่งนี้สร้างขึ้นมาเพื่อแบ่งปันและเผยแพร่ความรู้ต่างๆ ทำคนเดียว ดูแลอยู่คนเดียว เนื้อหาอาจจะยังน้อยไปหน่อย แต่ก็ตั้งใจทำเพื่อให้ทุกท่านที่หลงเข้ามาได้รับสิ่งดีๆกลับไป แม้ว่าบางอย่างเราอาจจะละเมิดของเขามาบ้างในส่วนของการแจกจ่ายซอฟท์แวร์ อย่างไรก็ดีเราก็พยายามที่จะให้เครดิตแก่เจ้าของลิขสิทธิ์ซอฟท์แวร์โดยการทำลิงก์อ้างอิงไปยังเว็บผู้ผลิต (ในส่วนของซอฟท์แวร์ต่างๆที่ได้กล่าวถึงในเนื้อหาบนเว็บบอร์ดแห่งนี้)

ที่นี่ผมสร้างขึ้นมาด้วยใจที่ต้องการแบ่งปันความรู้เท่าที่มี เท่าที่หามาได้มอบให้ทุกท่านกลับไป และไม่จำเป็นที่จะต้องโพสต์ขอบคุณ แค่ใจของท่านรู้สึกขอบคุณนั่นก็มากมายเกินพอแล้วสำหรับผม

เว็บบอร์ดในตอนนี้ห้องต่างๆ ยังเปิดอิสระให้ทุกท่านเข้ามาอ่านกันได้ตามสบาย (ยกเว้นห้อง Special Tip) แต่ในอนาคตอาจจำเป็นจะต้องให้มีการลงทะเบียนในการเข้าห้องบางห้องเพื่อการควบคุมและดูแลสามารถกระทำได้ง่ายขึ้น

ที่นี่...ผมอยากให้แจกกันด้วยใจ ไม่ใช่แจกกันแบบหารายได้ ผมเป็นสมาชิกในหลายๆเว็บบอร์ด และก็ได้พบได้เจอในหลายๆแห่งที่สมาชิกอาจจะต้องบริจาคหรือจะต้องสั่งซื้อโน่นซื้อนี่เพื่อที่จะได้สิทธิพิเศษ แต่ที่นี่ผมไม่คิดเช่นนั้น ถ้าถามว่าผมจะรับบริจาคหรือไม่ ผมก็ต้องขอบอกว่า..วันหนึ่งข้างหน้าผมอาจจำเป็นต้องรับ แต่...สิทธิพิเศษสมาชิกทุกท่านมีสิทธิเท่าเทียมกัน (ยกเว้นสมาชิกที่ทำการลงทะเบียนก่อนวันที่ 27 มกราคม 2553 เพราะสมาชิกในกลุ่มนี้ผมถือว่าท่านเป็นส่วนหนึ่งที่ร่วมทำให้เว็บบอร์ดแห่งนี้โตขึ้น) การบริจาคในช่วงแรกท่านสามารถทำได้โดยการคลิกที่ Contribution ที่เมนูด้านล่างซึ่งเป็นการบริจาคเพื่อเพิ่มเครดิตให้กับเว็บบอร์ดให้เว็บบอร์ดมี "แบนด์วิธ" ในการรับส่งข้อมูลมากขึ้น ส่วนการบริจาคในขั้นต่อไปผมจะแจ้งให้ทราบในภายหลังซึ่งการบริจาคในขั้นต่อไปนั้นผมจะนำมาใช้ในการขอโดเมนและเพิ่มพื้นที่ในหลายๆส่วนทั้งพื้นที่ในส่วนของเว็บบอร์ดและพื้นที่ในการจัดเก็บข้อมูล (ไฟล์รูปภาพและไฟล์ดาวน์โหลด) ซึ่งอย่างที่บอกว่าผมไม่บังคับว่าท่านจะบริจาคหรือไม่แต่ทุกท่านจะได้รับสิทธิเท่าเทียมกัน การรับบริจาคในขั้นหลังแค่เพียง 20 บาทท่านก็สามารถบริจาคให้กับทาง C-Gru ได้ง่ายๆ แต่ผมยังไม่รับบริจาคในตอนนี้จนกว่าจะถึงที่สุดจริงๆผมถึงจะประกาศร้องขอความช่วยเหลือจากสมาชิกทุกท่านครับ ^^

ผมจะทยอยนำเนื้อหาดีๆมาเผยแพร่เพื่อให้เว็บบอร์ดแห่งนี้โตขึ้นเรื่อยๆ และขอขอบคุณทุกท่านที่หลงทางเข้ามายังวังวนแห่งนี้ ขอบคุณครับ..

หมายเหตุ : เนื้อหาบางส่วนในเว็บบอร์ดแห่งนี้อาจจะมีบางส่วนที่ไม่เหมาะสมซึ่งผมทำเอาไว้เพื่อเป็นเทคนิคในการหาสมาชิกเข้าเว็บบอร์ดเท่านั้นซึ่งความตั้งใจจริงๆในการทำเว็บบอร์ดแห่งนี้คือการให้ความรู้เท่าที่ผมมีเป็นแนวทางให้กับสมาชิกและทุกท่านที่หลงเข้ามาครับ

แก้ไขล่าสุดโดย TonyWins เมื่อ Wed 25 Nov 2015, 18:36, ทั้งหมด 3 ครั้ง
TonyWins
TonyWins
User
User

Male กุมภ์ ชวด
คะแนนความดี : 12840
ชื่อเสียง : 97
วันที่เข้าร่วม : 18/07/2009

https://www.tdsigns.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

Warning ด้วยความเคารพ

ตั้งหัวข้อ by krittapartsuttipo Thu 03 Feb 2011, 10:40

ด้วยความเคารพ จากใจ ต้องขอขอบคุณในความเสียสละเวลาของท่าน และให้โอกาสแก่พวกไม่รู้อย่างผม เป็นอย่างยิ่งครับ.....ขอบคุณครับ ยิ้ม ยิ้ม

krittapartsuttipo
Core I5
Core I5

Male กุมภ์ เถาะ
คะแนนความดี : 1064
ชื่อเสียง : 4
วันที่เข้าร่วม : 25/06/2010
ที่อยู่ : ภูเก็ต(บ้านฟน)...กระบี่(ที่ทำงาน)..สตูล(ไม่ค่อยได้กลับ)

https://www.facebook.com/social99

Warning Re: สมาชิกที่หลงเข้ามาโปรดอ่าน!!

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Thu 03 Feb 2011, 12:27

krittapartsuttipo พิมพ์ว่า:ด้วยความเคารพ จากใจ ต้องขอขอบคุณในความเสียสละเวลาของท่าน และให้โอกาสแก่พวกไม่รู้อย่างผม เป็นอย่างยิ่งครับ.....ขอบคุณครับ ยิ้ม ยิ้ม

ด้วยความยินดีครับท่าน อาตี๋
TonyWins
TonyWins
User
User

Warning Re: สมาชิกที่หลงเข้ามาโปรดอ่าน!!

ตั้งหัวข้อ by hispeedlove Mon 12 Nov 2012, 02:53

จากแค่คนหลงเข้ามา นับจากนั้นก็กลายเป็นที่พักพิงแระคับ ขอบคุณเวปดี ๆที่ทำให้คนไม่รู้เรื่องอย่างผมได้ความรู้ และจะขอเป็นสมาชิตตลอดไป
hispeedlove
hispeedlove
Core I5
Core I5

Male กันย์ มะเส็ง
คะแนนความดี : 11
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 07/11/2012

ตั้งหัวข้อ by princg Wed 19 Jun 2013, 23:26

ขอบคุณมากครับที่ให้ความรู้ครับ ผมพึ่งเป็นสามารถได้ไม่นานครับ และมีโอกาสได้เรียนรู้ฝึกการสร้างแก้วกาแฟในModo ผมรู้สึกชอบโปรแกรมนีมากเลยครับ พอมีพื้นฐาน3dsmaxบ้างนิดน้อยครับอยากหัดมาจับmodoบ้างครับ อยากให้ท่านได้นำเสนอmodoอีกเยอะๆนะครับ ขอบพระคุณมากครับ การให้ความรู้ก็เหมือนให้ทางสว่างแก่ผู้คน ผลบุญกุศลนี้ทำให้ท่านเจริญยิ่งๆขึ้นนะครับ

princg
OP Mouse
OP Mouse

Male กรกฎ มะแม
คะแนนความดี : 2
วันที่เข้าร่วม : 05/02/2013

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Thu 20 Jun 2013, 01:13

princg พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากครับที่ให้ความรู้ครับ ผมพึ่งเป็นสามารถได้ไม่นานครับ และมีโอกาสได้เรียนรู้ฝึกการสร้างแก้วกาแฟในModo ผมรู้สึกชอบโปรแกรมนีมากเลยครับ พอมีพื้นฐาน3dsmaxบ้างนิดน้อยครับอยากหัดมาจับmodoบ้างครับ อยากให้ท่านได้นำเสนอmodoอีกเยอะๆนะครับ ขอบพระคุณมากครับ การให้ความรู้ก็เหมือนให้ทางสว่างแก่ผู้คน ผลบุญกุศลนี้ทำให้ท่านเจริญยิ่งๆขึ้นนะครับ

ยังไงจะทยอยนำเสนอให้นะครับ
TonyWins
TonyWins
User
User

Warning ไม่แข็งแรงกับคอม.แต่ชอบ ขอบคุณที่ได้เจอครับแค่กรอกสมัครเข้ามาก็หอบแล้วครับขอบคุณจริงๆครับ

ตั้งหัวข้อ by dara Fri 27 Jan 2017, 00:41

เฮ้อ

dara
OP Mouse
OP Mouse

Male กรกฎ มะแม
คะแนนความดี : 2
วันที่เข้าร่วม : 27/01/2017

ขึ้นไปข้างบน