tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม

3 posters

Go down

มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม Empty มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม

ตั้งหัวข้อ by MAYHEM Thu 08 Nov 2012, 12:27

มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม Uuu1

มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม 8

มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม 5

มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม 3

มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม 2

มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม 10

มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม 1

BUMP ยังไงก้มะเด้งสักที หญ้าอ่ะครับ
MAYHEM
MAYHEM
LED Monitor

Male กุมภ์ มะเส็ง
คะแนนความดี : 138
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 30/10/2012

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม Empty Re: มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Thu 08 Nov 2012, 17:05

งานดูดีขึ้นครับ บางรูปยังต้องปรับปรุงในเรื่องของแสง และการ Bump นูน อย่างเช่นลายไม้ ลายกระเบื้องอีกนิดหน่อยครับ
TonyWins
TonyWins
User
User

Male กุมภ์ ชวด
คะแนนความดี : 12840
ชื่อเสียง : 97
วันที่เข้าร่วม : 18/07/2009

https://www.tdsigns.com

มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม Empty Re: มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม

ตั้งหัวข้อ by MAYHEM Thu 08 Nov 2012, 18:11

ขอเทคนิคการBump หน่อยจิครับ กะเรื่อง แสง การทำไฟล์Bump อ่ะครับ ขอบคุณคับ ยิ้ม
MAYHEM
MAYHEM
LED Monitor

ตั้งหัวข้อ by BagginS Fri 09 Nov 2012, 04:01

สวยดีครับ น้ำยังแข็งนิดหน่อยครับ ^ ^

BagginS
OP Mouse
OP Mouse

Male เมถุน มะเส็ง
คะแนนความดี : 6
วันที่เข้าร่วม : 14/08/2011

ตั้งหัวข้อ by MAYHEM Mon 12 Nov 2012, 20:05

กะลังปรับปรุงครับ ขอบคุณครับที่ชี้แนะ...
MAYHEM
MAYHEM
LED Monitor

มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม Empty แก้ไขใหม่นิดหน่อยครับ โปรดชี้แนะดว้ยเถิด...

ตั้งหัวข้อ by MAYHEM Sun 18 Nov 2012, 22:52

เอามาแต่งหน้าทาปากนิดหน่อยใหม่ หุุหุุหุุ รู้สึกน้ำจาคลื่นแรงไปหน่อย
มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม N112
อันนีลองbumpไม้ใหม่ไม่รู้เปนไงครับ...
มาให้ติอีกแว้วววครับป๋ม Fgrt112
MAYHEM
MAYHEM
LED Monitor

ขึ้นไปข้างบน