tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

การ อิมพอดไฟล์แคดเข้า SU มันมีพื้นผิวติดครับ

4 posters

Go down

การ อิมพอดไฟล์แคดเข้า SU มันมีพื้นผิวติดครับ Empty การ อิมพอดไฟล์แคดเข้า SU มันมีพื้นผิวติดครับ

ตั้งหัวข้อ by narutoand01 Fri 31 Aug 2012, 12:08

การ อิมพอดไฟล์แคดเข้า SU มันมีพื้นผิวติดครับ
cad 2007 เซฟเป็น แคด 2004
SU pro 8

แถมมันยัง ไม่อยู่ตรง เส้น แกนที่่มีตัวคนอยู่ด้วยครับ

ก่อนหน้านี้ไม่เป็นครับ งงมากมาย

[img]การ อิมพอดไฟล์แคดเข้า SU มันมีพื้นผิวติดครับ Kt36j[/img]

narutoand01
CRT Monitor
CRT Monitor

Male เมษ มะแม
คะแนนความดี : 48
ชื่อเสียง : 3
วันที่เข้าร่วม : 09/04/2012

ขึ้นไปข้างบน Go down

การ อิมพอดไฟล์แคดเข้า SU มันมีพื้นผิวติดครับ Empty Re: การ อิมพอดไฟล์แคดเข้า SU มันมีพื้นผิวติดครับ

ตั้งหัวข้อ by Akira_Sora Wed 12 Sep 2012, 13:47

บอกไม่ถูกเหมือนกันครับ
ไม่ทราบพี่แก้ได้ยังครับผม^^
Akira_Sora
Akira_Sora
LED Monitor

Male กุมภ์ ระกา
คะแนนความดี : 90
ชื่อเสียง : 1
วันที่เข้าร่วม : 31/01/2012
ที่อยู่ : C-gru....เด็กหาดใหญ่....แต่เรียนอยู่ ปทุมธานี ครับ....

https://www.facebook.com/o0Skyking0o

การ อิมพอดไฟล์แคดเข้า SU มันมีพื้นผิวติดครับ Empty Re: การ อิมพอดไฟล์แคดเข้า SU มันมีพื้นผิวติดครับ

ตั้งหัวข้อ by narutoand01 Wed 19 Sep 2012, 16:35

ยังเลยครับ งงมาก เป็น แต่ เอา บ้านอีกอันมา อิมพอต ลองได้ ไอตัวนี้เป็นแบบบ้าน โมเดิ้ล จำทำเล่นๆ เนื่องจากเขียนแคด เส็ดแล้วว่างไม่มี ไรทำ เป็นแค่ดราฟแมน

narutoand01
CRT Monitor
CRT Monitor

ตั้งหัวข้อ by Akira_Sora Wed 19 Sep 2012, 19:21

เป้นบัค ที่โปรแกรมหรือปล่าวครับพี่.... ลองตรวจสอบดูครับบ

**อีกอย่างครับ พี่ใช้ Suแล้ว ERROR บ้างไหมครับผม อิมพอต โมเดล หรือใส่ รุป ไม่ค่อยได้เลย
Akira_Sora
Akira_Sora
LED Monitor

Male กุมภ์ ระกา
คะแนนความดี : 90
ชื่อเสียง : 1
วันที่เข้าร่วม : 31/01/2012
ที่อยู่ : C-gru....เด็กหาดใหญ่....แต่เรียนอยู่ ปทุมธานี ครับ....

https://www.facebook.com/o0Skyking0o

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Fri 21 Sep 2012, 10:27

คุยกันไปก่อนเน้อ พระยังไม่มีเวลามาตอบคำถาม
TonyWins
TonyWins
User
User

Male กุมภ์ ชวด
คะแนนความดี : 12840
ชื่อเสียง : 97
วันที่เข้าร่วม : 18/07/2009

https://www.tdsigns.com

ตั้งหัวข้อ by narutoand01 Sat 22 Sep 2012, 09:24

Akira_Sora พิมพ์ว่า:เป้นบัค ที่โปรแกรมหรือปล่าวครับพี่.... ลองตรวจสอบดูครับบ

**อีกอย่างครับ พี่ใช้ Suแล้ว ERROR บ้างไหมครับผม อิมพอต โมเดล หรือใส่ รุป ไม่ค่อยได้เลย
ไม่นิ ครับ ไฟล์ ลองได้ มันจะเบื่อตอนไม่มีงานทำอ่ะแหละครับ

narutoand01
CRT Monitor
CRT Monitor

ตั้งหัวข้อ by eakki Wed 10 Jul 2013, 13:59

ตอนอิมพอร์ตจากแคด ลบเส้นที่ไม่ต้องการออกหมดหรือป่าวครับ
ลองดูอันนี้ ไม่รู้ว่าพอช่วยได้ไหมครับ

eakki
Core I5
Core I5

Male ตุลย์ มะแม
คะแนนความดี : 45
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 02/07/2012

ตั้งหัวข้อ by eakki Wed 10 Jul 2013, 14:02

อีกอย่างครับ พี่ใช้ Suแล้ว ERROR บ้างไหมครับผม อิมพอต โมเดล หรือใส่ รุป ไม่ค่อยได้เลย

ผมว่า ลอง uninstall แล้วลงใหม่ดูครับ ถ้ายังไม่หาย ลองเวอร์ชั่นที่ใหม่กว่าดู อาจจะเป็นที่บัค
ไม่ทราบว่า ใช้เครื่องสเปกเท่าไหร่ครับ ถ้าโมเดลที่ซับซ้อน อาจจะมีหน่วงๆได้เหมือนกัน

eakki
Core I5
Core I5

Male ตุลย์ มะแม
คะแนนความดี : 45
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 02/07/2012

ขึ้นไปข้างบน