tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

ขอความช่วยเหลือเรื่องการแสดงผลของComponent

Go down

ขอความช่วยเหลือเรื่องการแสดงผลของComponent Empty ขอความช่วยเหลือเรื่องการแสดงผลของComponent

ตั้งหัวข้อ by sarawutsound Tue 29 May 2012, 00:51

ผมเลือก Templet เป็น Google Eath Modelling Feet and inches

ก็ทำรูปไปเรื่อย พอจะใส่ Component เป็นรูปต่างๆ มันดันไม่มีรูปครับ แต่จุดมาร์คขึ้นมาให้วาง

ลองเปลี่ยนไปใช้เทมเพลทอื่น แล้วเลือกรูป จาก Component ก่อน ก็แสดงครับ แต่พอ Copy แบบที่เราสร้างเอง มาใส่ ก็มองไม่เห็นแบบที่เราCopy มาซะงั้นครับ

ต้องไปตั้งค่าตรงไหนหรือครับ ลองเปลี่ยนตรง Styles ก็ไม่ขึ้นครับ

ขอบคุณมากครับ ยิ้ม

sarawutsound
OP Mouse
OP Mouse

Male กรกฎ เถาะ
คะแนนความดี : 3
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 26/05/2012

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน