tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ
tDsigns
ยินดีต้อนรับท่านเข้าสู่ tDsigns.com

ท่านกำลังเข้าใช้งานเว็บบอร์ดในสถานะ "ผู้มาเยือน" ซึ่งไม่สามารถที่จะตั้งคำถามหรือแสดงความคิดเห็นใดๆได้

ใช้เวลาเพียงเล็กน้อยสำหรับการสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้งานที่ tDsigns แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีดีกลับไป

tDsigns - Design by T ที่นี่เรามอบสิ่งดีดีให้คุณ..ด้วยใจ

ขอเชิญสมาชิกร่วมด้วยช่วยกันตั้งชื่อระดับชั้นของสมาชิก

Yanman
TonyWins
6 posters

Go down

ขอเชิญสมาชิกร่วมด้วยช่วยกันตั้งชื่อระดับชั้นของสมาชิก Empty ขอเชิญสมาชิกร่วมด้วยช่วยกันตั้งชื่อระดับชั้นของสมาชิก

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Fri 20 May 2011, 16:09

ก็ทำเว็บบอร์ดมาเป็นปีแล้วครับ แต่ระดับชั้นของสมาชิกยังมีอยู่แค่นิดหน่อยเอง ผมเลยอยากจะเชิญชวนเพื่อนสมาชิกร่วมด้วยช่วยกันตั้งชื่อระดับชั้นของสมาชิกกันครับ อยากได้ชื่อแบบขำๆแปลกๆครับ ยิงฟัน ยิงฟัน ยิงฟัน
TonyWins
TonyWins
User
User

Male กุมภ์ ชวด
คะแนนความดี : 12840
ชื่อเสียง : 97
วันที่เข้าร่วม : 18/07/2009

https://www.tdsigns.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอเชิญสมาชิกร่วมด้วยช่วยกันตั้งชื่อระดับชั้นของสมาชิก Empty Re: ขอเชิญสมาชิกร่วมด้วยช่วยกันตั้งชื่อระดับชั้นของสมาชิก

ตั้งหัวข้อ by Yanman Tue 24 May 2011, 12:31

ขอคิดก่อนนะท่าน............... ซาบซึ้ง
Yanman
Yanman
Core I3
Core I3

Male ธนู กุน
คะแนนความดี : 558
ชื่อเสียง : 7
วันที่เข้าร่วม : 06/08/2010

http://www.thai3dviz.com,www.samuisketchup.org

ขอเชิญสมาชิกร่วมด้วยช่วยกันตั้งชื่อระดับชั้นของสมาชิก Empty Re: ขอเชิญสมาชิกร่วมด้วยช่วยกันตั้งชื่อระดับชั้นของสมาชิก

ตั้งหัวข้อ by kdtp Sat 04 Jun 2011, 10:36

ถ้าโพลต์เยอะๆก็น่าจะชื่อว่า อยู่จนติดใจ ยิงฟัน
kdtp
kdtp
Core I5
Core I5

Male กันย์ ฉลู
คะแนนความดี : 1165
ชื่อเสียง : 6
วันที่เข้าร่วม : 15/04/2010

ตั้งหัวข้อ by ชจอมแก่น Mon 19 Sep 2011, 10:00

กำลังสับสน = ผ่านไปผ่านมา
หาที่พักพิง = ผีไม่มีศาล
ตั้งคำถาม = ค้นหาสัจธรรม
หาคำตอบ = เด็กขี้สงสัย
หลงใหนในวังวน = หมกมุ่น
vips = ผู้ช่วยเทพ
vip = ขั้นเทพ
MD =....(นึกไม่ออกครับ)
ผิดพลาดประการใด ขอ อภัย ณ ที่นี้ด้วย นะครับ

ชจอมแก่น
CRT Monitor
CRT Monitor

Male กรกฎ วอก
คะแนนความดี : 45
ชื่อเสียง : 2
วันที่เข้าร่วม : 05/04/2011

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Mon 19 Sep 2011, 10:56

ชจอมแก่น พิมพ์ว่า:กำลังสับสน = ผ่านไปผ่านมา
หาที่พักพิง = ผีไม่มีศาล
ตั้งคำถาม = ค้นหาสัจธรรม
หาคำตอบ = เด็กขี้สงสัย
หลงใหนในวังวน = หมกมุ่น
vips = ผู้ช่วยเทพ
vip = ขั้นเทพ
MD =....(นึกไม่ออกครับ)
ผิดพลาดประการใด ขอ อภัย ณ ที่นี้ด้วย นะครับ

เยี่ยมครับ
TonyWins
TonyWins
User
User

ตั้งหัวข้อ by ชจอมแก่น Mon 19 Sep 2011, 11:09

ตั้งคำถาม = เด็กขี้สงสัย , หาคำตอบ = ค้นหาสัจธรรม

ขอสลับกัน นิดนึงครับ ท่านพี่ต้น

ชจอมแก่น
CRT Monitor
CRT Monitor

ตั้งหัวข้อ by Yanman Mon 19 Sep 2011, 14:03

ผมก็ชอบนะครับ ดูคำที่ใช่ ไทยๆ โบราณๆ แต่เว็บทันสมัย ยิงฟัน
Yanman
Yanman
Core I3
Core I3

Male ธนู กุน
คะแนนความดี : 558
ชื่อเสียง : 7
วันที่เข้าร่วม : 06/08/2010

http://www.thai3dviz.com,www.samuisketchup.org

ตั้งหัวข้อ by ชจอมแก่น Mon 19 Sep 2011, 17:27

ลองช่วยๆเอาไปแก้ใข/ดัดแปลงดูครับ คนละตัว2ตัว ยิงฟัน เดี๋ยวก็ออกเป็นรูปเป็นร่างแล้วครับ

ชจอมแก่น
CRT Monitor
CRT Monitor

ตั้งหัวข้อ by krittapartsuttipo Sat 24 Dec 2011, 17:34

ผมว่าอันนี้คงน่าจะพอพิจารณาเล่นๆนะครับ (แบบว่ากว่าจะได้เป็นจอมยุทธน่ะครับ)
กำลังสับสน = หลงทางกลางป่า
หาที่พักพิง = ใฝ่หาโรงเตี๊ยม
ตั้งคำถาม = ค้นพบคัมภีร์
หาคำตอบ = ฝึกปรืยุทธ์
หลงใหนในวังวน = ธาตุไฟเข้าแทรก
vips = จอมยุทธ์
vip = เทพ
MD = เทพผู้เมตรตา

ยังไงบ้างครับ... เหมียว

krittapartsuttipo
Core I5
Core I5

Male กุมภ์ เถาะ
คะแนนความดี : 1064
ชื่อเสียง : 4
วันที่เข้าร่วม : 25/06/2010
ที่อยู่ : ภูเก็ต(บ้านฟน)...กระบี่(ที่ทำงาน)..สตูล(ไม่ค่อยได้กลับ)

https://www.facebook.com/social99

ตั้งหัวข้อ by TonyWins Sat 24 Dec 2011, 23:49

krittapartsuttipo พิมพ์ว่า:ผมว่าอันนี้คงน่าจะพอพิจารณาเล่นๆนะครับ (แบบว่ากว่าจะได้เป็นจอมยุทธน่ะครับ)
กำลังสับสน = หลงทางกลางป่า
หาที่พักพิง = ใฝ่หาโรงเตี๊ยม
ตั้งคำถาม = ค้นพบคัมภีร์
หาคำตอบ = ฝึกปรืยุทธ์
หลงใหนในวังวน = ธาตุไฟเข้าแทรก
vips = จอมยุทธ์
vip = เทพ
MD = เทพผู้เมตรตา

ยังไงบ้างครับ... เหมียว

เยี่ยมครับท่าน เด้วปีหน้าค่อยปรับชื่อนะครับ ยิงฟัน
TonyWins
TonyWins
User
User

ตั้งหัวข้อ by hispeedlove Thu 08 Nov 2012, 22:30

ขอร่วมวงด้วยคนคับ

กำลังสับสน = ผู้ชม
หาที่พักพิง = มวยวัด
ตั้งคำถาม = มวยสนาม
หาคำตอบ = มวยสมัครเล่น
หลงใหลในวังวน = มวยอาชีพ
vips = แชมป์โลก
vip = โปรโมเตอร์
MD = เจ้าของค่าย

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคับ อยากมีส่วนร่วม
hispeedlove
hispeedlove
Core I5
Core I5

Male กันย์ มะเส็ง
คะแนนความดี : 11
ชื่อเสียง : 0
วันที่เข้าร่วม : 07/11/2012

ขึ้นไปข้างบน